Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách câu hỏi (1888)
Hiện tại tôi đang lam thu tục trợ cấp mai táng cho bố tôi hồ sơ huyện nghi lộc đã gưi lên tinh đế giai quyet nhưng tin nhắn gưi về cách đây 9 ngày rồi là hồ sơ đã bị từ chối nhưng chưa thấy phan hồi vì lí do gì,cũng k thấy tra lại hồ sơ về huyện
Ngày gửi:
15/05/2020
Ngưởi gửi:
Nguyen thi lan anh
Email:
Nguyen thi lan anh @ .com
Trạng thái:
Đã trả lời
Hiện nay nơi khám chữa bệnh ban đầu của tôi là Trạm y tế xã Châu Quang, huyện Quỳ Hợp. Nhưng tôi muốn thay đổi nơi khám chữa bệnh ban đầu đến Bệnh viện Tây Bắc thì có được không và thủ tục như thế nào ạ. Tôi xin cảm ơn.
Ngày gửi:
24/03/2020
Ngưởi gửi:
Hà Văn Hưng
Email:
Havanhung37qh@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Em ở xã phúc thành, yên thành, nghệ an. Em muốn nộp hồ sơ hưởng chế độ thai sản nhưng không biết địa chỉ nộp hồ sơ. Cho em hỏi địa chỉ nộp hồ sơ gần nhất với địa chỉ hiện tại em đang ở với ạ. Em cảm ơn
Ngày gửi:
26/02/2020
Ngưởi gửi:
Nguyễn thị hải yến
Email:
haiyen.16910@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Chào a/c! Tôi có số sổ BHXH là 4010028497 của Nguyễn Thành Trung, số CMND: 182273014, ngày sinh: 09/12/1979. Tôi có thể tra cứu quá trình tham gia BHXH ở công ty cũ và dùng sổ BHXH này để tiếp tục tham gia BHXH tại công ty mới hiện nay mà tôi đang làm việc có được không? cảm ơn a/c!
Ngày gửi:
28/11/2019
Ngưởi gửi:
Nguyễn Thành Trung
Email:
ctcptam@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
Chào Anh, chị. Từ năm 2018 không cấp lại thẻ BHYT hàng năm. Thẻ BHYT của em sang năm 2020 đủ thời hạn 5 năm liên tục thì có phải làm thủ tục để cấp lại thẻ BHYT không ạ
Ngày gửi:
28/11/2019
Ngưởi gửi:
Đậu Thị Mến
Email:
canhen1709@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
cho em hỏi , em muốn nhận bảo hiểm xã hội 1 lần thì cần những thủ tục gì ạ ?
Ngày gửi:
28/11/2019
Ngưởi gửi:
chu thị phượng
Email:
chuthiphuong008@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời
cho em hỏi là em đi làm công ty yêu cầu tờ khai tham gia bảo hiểm xã hội nên em đã cấp lại mã số sổ bảo hiểm cũ của em,nhưng đến lúc em hỏi bìa sổ bhxh thì công ty hiện em đang làm lại bảo là sổ bảo hiểm của em do đã thanh toán 1lần và được cấp lại in mới tại bhxh huyện qùy hợp.vậy em muốn lấy lại ...
Ngày gửi:
27/11/2019
Ngưởi gửi:
Lương thị Công
Email:
luongc880@gmail.com
Trạng thái:
Đã trả lời